27/02/2024
Alhamdulillah Alhamdulillah Alhamdulillah
Wata ta karɓi maganin cutar (ƙanjamau) cutar sida a ƙarƙashin Cibiyar mu mai albarka ta kashful Aleel na wata ɗaya kacal Allah ya bata lafiya, anyi gwaji an tabbatar da sakamakon gwajin (NEGATIVE)
Asali na tsawon wata shida 6 muke bayarwa amma cikin ikon Allah ita wannan baiwar Allah ta warke a iya ɗaya kacal, muna sake godewa Allah maɗaukakin sarki da ya bamu wannan nasarar
Masu cewa wannan cutar bata da magani gashi kun gani da idon ku, muna sake maimaitawa kamar yadda Annabi (S) yace kowacce cuta tana da magani tabbas haka yake duk mai buƙata ya tuntube mu har gobe 08135555986
Don Allah ayi share.🙏